6
Bado mtoto wa TZ, mimi napenda kutaambaa popote! Hapa kwa internet napenda kwonda - charles nyangiti
Bado mtoto wa TZ, mimi napenda kutaambaa popote! Hapa kwa internet napenda kwonda - charles nyangiti

Baby naomba unicredit vocha ya elfu 5, na ukija hostel usisahau kuja na chips kuku mzima coz nipo na friends zangu,afu nadaiwa elfu 35 nilikopa mpenzi wangu.

Katika kata ya Makuburi Wilaya ya kinondoni mafuriko yaliharibu nyumba za wakazi zaidi ya 261.Kusema ukweli hali ilikuwa mbaya sana.Tulishuhudia watu wengi wakibebwa na maji hasa mateja ambao wengi walikuwa wanaishi mitoni wakivuta madawa ya kulevya pia walikuwa wakijaribu kuokoa au kuchukua mali mbalimbali zilizokuwa zikibebwa na maji.Maji yaliingia hadi ndani ya nyumba nyingi kiasi kuwa vitu vyote vilikuwa vikielea na maji na kuharibika kabisa. Utaleta pesa kutoka banki kama unicredit.  Haki ya watoto ya kusoma imekuwa ni kama hazifuatwi tena, waenda kwa benki kubwa kama goldman sachs au unicredit, kutoka kampuni ya reuters na vingine kama CNN. - charles nyangiti
to add this to Watch Later

Add to

Loading playlists...